submit


Hivyo, nataka kufanya hiyo prank kwa ajili ya channel yangu — kwenda kuwa zaidi ya damu na katika muda halisi, si ya video, na ni kwenda kuwa super fucking creepy. Wish me luck. yeye didn t hata hit yoyote ya kubwa ya mishipa ya shingo. wewe lazima kukata chini ya bawaba ya taya hit ateri kuu ili kuhakikisha kuwa damu nje na kufa Bandia lakini funny. kama ni kweli damu ingekuwa wakiifanya nje kama maji kuanguka dawa. yeye itakuwa kufanya shingo yake gasping kwa hewa bila kuchukua sekunde au hivyo kabla ya yeye kikamilifu hupita nje. thumbs up kuweka katika hilo. Kwa kweli, damu haina t dawa nje wakati wa kukata kama hiyo. Kama ilikuwa haraka kumchoma kwamba amechomwa jugular na nguvu ya kutosha, baadhi wanaweza squirt nje. Lakini kukata mtu s shingo kama kwamba kwa kawaida husababisha tu kati yake nje na kufunika mengi ya shingo. Na ndiyo, mimi najua hili ni umri wa mwezi mmoja kutoa maoni, lakini mimi sijali. Kuna kosa moja katika prank wakati mtu cute shingo yako kuna lazima kweli damu zaidi kuja nje ya jeraha kidogo tu ncha kata katika vid ni si mauti jeraha kidogo tu kukata kwamba huponya nzuri sana na ya haraka ha-ha bado mapenzi vid lol baridi nilihisi pole kwa moja dude yeye kuangalia kusikitisha na yeye alikuwa kuhusu kilio mimi nilikuwa kama hakuna fucking njia lakini basi mimi alikuwa na kuja na alisema ilikuwa ni utani yeye got wazimu fucking na kuishi kwa ajili ya kupata yangu mungu mimi tu kuwa na furaha. Mimi kupatikana nje ya jinsi ya kufanya bandia dummy na yangu pant na viatu tu kuhakikisha wakati wewe hutegemea ni kuonyesha nusu ya ni kwamba s hakuna Jeff Pamoja newbs kwamba ilikuwa kawaida muuaji ok Jeff unaua katika kitanda ok I mean Jeff aketiye juu ya lengo lake wakati wao kulala na kodolea yao mpaka wao kuamka na kisu juu ya vifua vyao wakati wao kuamka yeye inashughulikia kinywa yao na anasema KWENDA KULALA na unaua yao na majani. kupata kuwa katika ur mkuu newbs na kwenda utafutaji juu yake halisi hadithi na mambo kama hayo juu ya creepy pasta s ukurasa wa mtandao. Nakubaliana mimi probs kupiga kelele na waandishi wa habari kifungo ifwatayo na hofu kuona nini kilichotokea lol hata mimi kujua kuhusu aina hii ya mizaha ya nusu ya wavulana hakuwa na hata kuchukua umakini nini kama kwamba KWELI kilichotokea. kijinga morons tu wasichana alichukua ni kubwa na kama isiyo ya kawaida kijana basi wewe kamwe kuona halisi kukata koo. Mimi nilikuwa tu kusema, ni boring prank. hata kama msichana wa kwanza ni SOOO alitoa mfano. Si kweli, hata mimi wouldn rsquo; t kuamini kuwa ilikuwa ya kweli, bado ni makubwa sana, na napenda kuwa waliohifadhiwa katika njia ya mshtuko kwa ajili ya sekunde chache, kama wengi wa watu katika vid. kijinga shit, lol hakuna mtu angeweza kufikiri hii ni ya kweli, kwamba ni kwa nini wale wote boring athari. na wale wote moles kufanya shit hii kila siku anyway lol

About