Je wao

Ni wote

Mimi kuwa alifanya uchunguzi wangu mwenyewe wa Paris wanawake. Wengi wa yao ni wanawake wa kawaida kwamba kwenda juu ya subway na kazi ya nyumbani au kituo cha kulelea watoto. Lakini baadhi yao kuangalia kama wao ni juu ya njia yao ya tarehe, kwa mpenzi siri au kuchukua katika sanaa kubwa katika makumbusho. Mimi ni kuzungumza juu ya wanawake kwamba kufanya maisha kuangalia kusisimua. Aina hii ya watu, kuwa ni wanawake au wanaume, ni ya kuvutia sana. Sisi kuangalia yao na kupata aliongoza katika maisha yetu wenyewe na kufanya kitu kwamba inafanya sisi kujisikia hai. Au tunataka sisi walikuwa nao.

Wanawake basi

Wale super-kike viumbe kwamba wanaonekana kama wao kufurahia kuwa hasa ni nini na wao ni nani. Kuna wanawake wazee, wanawake Kijapani, Swedish wanawake na ndiyo, wanawake kifaransa kwamba emit hewa ya binafsi upendo. Wao ni wote duniani kote. Kwani wao kama wao wenyewe, wao kuchukua huduma ya wenyewe. Watu wengi dont kufikiri sana kuhusu ukweli kwamba watu wengine kupata hisia ya wewe kutoka kwa nini wewe emit. Je, wewe emit hewa ya usiri na furaha? Je, una nywele kubwa, kubwa ngozi, nguo baridi na kawaida manukato? Hebu watu kupata kujua wewe na picha zao wenyewe ya wewe, na kadhaa akili kunusa, kuona, kusikia. Hata ingawa wanawake hawa ni super-uke, wao ni si amevaa visigino na skirt. Wao kuvaa nini wanataka na kuweka nywele zao fupi kama wanataka. Muhimu hapa ni je, nini hufanya vizuri, lakini si kusahau kile ni nzuri. Wanawake kuliko wanaume kama, kufanya watu kujisikia kama wanaume. Lakini wao si kuacha kwa nguvu zao wenyewe. Kumbuka, hakuna kitu ya kuvutia zaidi kuliko liking yako mwenyewe, kuwa na kujiamini na kuwa faini na wewe ni nani. Labda sisi ni unconsciously kuangalia kwa ufisadi au»bora kuangalia»zaidi kuliko Marekani guy, lakini mimi kufikiri (na watu wengi juu ya Dating Ufaransa Tovuti pia) ni kwa sababu tu watu American si kweli maarufu kwa ajili yao ya mtindo na ladha (ndiyo kufuata macho yangu kwa wale wote wanaume amevaa soksi nyeupe na kila kitu kutoka viatu na ngozi viatu na sloppy nguo^^)

About