Bibi yangu hakuwa na kuruhusiwa tarehe ya watu ambao hawakuwa wanataka kuoa wake. Yeye hakuweza utani karibu na tarehe kama watu wengi kama alitaka.

Babu yangu yalikuwa wazi, wanawake kutumika tarehe ya mtu hata kama hawakuwa wanataka kuolewa, lakini masaa walikuwa kali, wao alikuwa na kuja nyuma katika katikati ya usiku. Kiarabu wazazi wa kizazi cha leo ni hata zaidi ya wazi, wao si kuhimiza sisi kupata ndoa mapema, ambayo ni muhimu ili kukidhi mahitaji ya wanaume na wanawake, kuwa na furaha, kumaliza shule, na kisha kufikiri kwa umakini na mtu. Sisi haja ya kukutana na watu wake na kuchukua muda wetu, kwa sababu ndoa hapa ni kubwa sana, na sisi haja ya wakati wa kupata kujua washirika wetu. Mama yangu hataki mimi kuwa na uhusiano mbaya sasa hivi kwa sababu yeye anadhani mimi nina pia vijana kwa ajili yake.

(Mimi nina umri wa miaka)

Katika baadhi ya nchi za Kiarabu, watu bado wanafikiri narrowly na wala kuruhusu binti zao na tarehe ya watu, kwa sababu wao kufikiria ni tabia mbaya na kuwasilisha yao kama makahaba. Yeye ana tarehe ya mtu ambaye anataka kuoa wake, vinginevyo yeye hawezi tarehe yake.

Hii ni jinsi umakini baadhi ya Waarabu kuchukua ndoa na Dating

Zaidi ya Waarabu, wanaume na wanawake, wanataka kuolewa na kuwa na watoto, familia ni muhimu sana kwa ajili yetu, hivyo ndoa ni muhimu sana.

Ndoa ni kubwa sana kwa ajili yetu

About