Makala ya hivi karibuni, kwa mfano, juu ya wasichana na wanawake na watoto, aliongoza mimi kufikiri: Nini. Na jibu ni kweli dhahiri kabisa: baadhi ya watu ni juu. Umakini, kuna mashabiki wa wanawake ambao ni ndoa. Haya guys si wanataka kuondoka mwanamke kutoka kwa familia (au unataka), ukosefu wa upatikanaji na mvuto wa tunda lililokatazwa beckons yao. Wakati mwingine ni hivyo nguvu ya mvuto kwamba tu hawezi kupinga hilo. Juu ya upeo wa macho inaonekana gorgeous msichana, ambayo, zaidi ya hayo, ni ndoa. Baadhi ya wanawake wanaamini kwamba sasa, na pete kwenye kidole chake, wao kupoteza kivutio kwa wakazi wa kiume, lakini mara nyingi kinyume hutokea. Kwa nini baadhi ya guys literally kujisalimisha kwa hii haramu ombi? Naam, kama kinyume cha sheria. Ni kinyume cha sheria kutoka hatua ya mtazamo wa maadili. Kwa upande mmoja, wengi dudes wanataka kuwa na maadili na mcha mungu, lakini kwa upande mwingine sisi kupata zaidi ya kujifurahisha wakati sisi dhambi. Kama wewe ni bure na kulala na mtu yeyote, basi hiyo ni nzuri, lakini bado makini na wasichana kigeni ambao ni kweli wageni, baadhi ya ukosefu wa heshima kwa mtu, hata kama huna kujua kuhusu hilo. Nadhani, kwa kuwa waaminifu, kuangalia kwa ndoa wanawake, kiashiria cha kutoheshimu kwa bro na kutokuwa na uwezo wa kuweka mwenyewe katika baadhi ya mipaka. Mbali na hilo, wewe re yanaangamiza watu wengine s maisha na ndoa ya watu wawili. Bila shaka, kama yeye kuanza kuja na wewe, kuna si haki ya wote, lakini bado, njia bora ya kuweka uhusiano mzuri ni wakati watu wawili hawajui chochote kuhusu cheating, na wakati cheating wakati wote. Katika hali yoyote, mtu anaweza kuniambia kuhusu yao, na haki.

Ni tamu, tamu tunda lililokatazwa: hivyo haliwezi kupatikana na bado sana rufaa kwa watu wengi. Kama alikuwa na mke wa rafiki mzuri, kawaida marafiki au mwenzake, baadhi yetu inaweza kusaidia lakini kuwa inayotolewa katika adventure na mwanamke na pete kwenye kidole yako. Kwa baadhi yetu charm ya mwanamke, katika uhusiano nia, ina siri magnetism. Kulala na yake, kufanya yake ya nataka wewe na hata kufanya kuanguka yake katika upendo na wewe mwenyewe wazo hili inajaza watu wa namna hiyo na kupotosha hisia ya accomplishment na ushindi binafsi. Lakini, kwa maoni yangu, ni si nzuri kwa kuharibu ndoa na kutumia muda udhaifu wa wasichana kugusa ego yako. Ushauri wangu kwako: kama ni kutaniana, kujaribu kuwapotosha wewe, unapaswa si kuangalia kwa shida, si tu kuguswa. Kuna aina kadhaa ya ndoa na wanawake ambao hawana akili kuwa jambo juu ya upande na bure dudes. Uzuri hii ni uwezekano wa kuwa na ndoa na hesabu, si lazima kwa mtu tajiri, wakati mwingine wao ni ndoa na kufanya kazi kwa bidii guys kwamba ni lazima kuja.

Yeye anataka joto na upendo

Yeye inaweza kuwa na kabisa mengi ya miaka, lakini inaweza kuwa unrealistic anasa uzuri, ingawa labda yake mwili hawezi kuitwa kamili. Yeye mashambulizi mtu yeyote ambaye kuletwa yake inayofanania ya tahadhari. Na wote kwa sababu yeye mahitaji ya joto, na yeye itabidi kuchukua yake kwa gharama yoyote. Kama unafikiri risasi msichana hapa wewe ni, basi wewe ni walipo makosa. Labda yeye itabidi hata kuanguka katika upendo, lakini nini tunaweza kusema kwa uhakika: mwanamke huyu anapata yote ya joto na tamu bila kuwaeleza, na kisha kutupa katika baridi ya lazima. Ni si thamani ya kuwa na mahusiano yoyote. Yeye au kuchoka mama wa nyumbani kwamba got ndoa bila uzoefu yoyote, au mwanamke, ambayo ni mengi kabisa ya kazi, na mume wake ni kulishwa juu. Badala ya kuchukua likizo au kuchukua hobby, mwanamke huyu kijana ni kuangalia kwa ajili ya Junior upande. Kwa bahati mbaya, ina drawback kubwa. Kama aina ya kwanza ya wanawake walioolewa super ionization, hii mwanamke, kwa upande wake, itakuwa na kusubiri kwa ajili ya mpango kutoka kwenu wote. Licha ya baadhi ya ukosefu wa maslahi na mpango huo, mwanamke huyu pia ni relieving wewe. Wakati mwingine ni hata kwa muda mfupi majani ya familia, lakini basi daima anakuja nyuma.

Msichana hii ina tu got ndoa

Ni kabisa si kosa kuwa tayari. Ni inaweza kuwa na umri wa miaka. Mume wake alikuwa pengine mtu wa kwanza ni naive kiumbe hivi karibuni kupatikana nje kwamba upande mwingine pia kuwa na ngono na wanaume wengine. Yeye anapenda mume wake, angalau yeye s insanely watiifu kwake. Lakini yote ni kutokana na ukweli kwamba yeye ana heshima ukosefu wa uzoefu katika Mambo ya upendo. Moja kikao cha pseudo saikolojia, chupa moja ya mvinyo na kidogo imani kwamba kufanya ngono na sehemu za siri ni tofauti, na hii mtiifu msichana ni tayari kwa kuruka katika kitanda yako na wewe re uchi wote wawili. Kisha una kufanya hivyo kwa njia hii: kuweka juu, kuvuta ni kwa mume wake, kuwashawishi yake juu ya njia kwamba kila kitu lazima kubaki siri na sasa tu unaweza yeye kuelewa jinsi nzuri ni katika ndoa na jinsi ya kuzingatia juu ya mume. Umakini, moja rafiki yangu hung vijana wake. Mara nyingi sisi kukutana vile wanawake. Yeye kuweka kila kitu juu ya madhabahu ya ndoa, yeye alifanya kila kitu kwa ajili ya mume wake na watoto. Yeye alikuwa mara moja pretty lakini imekuwa chini kumfuata. Mume yeye got kuchoka, yeye ana maisha yake mwenyewe, na yake anaishi nje ya hali na kwa sababu ndoa ni takatifu. Hii mwanamke hakuna mtu anapenda kama mtu, na ni sana tamaa. Nzuri, itakuwa mantiki faili kwa ajili ya talaka, lakini yeye kamwe kuchukua hatua kama hiyo, kwa sababu hatua hii ni kubwa mno. Badala yake, yeye ni kuangalia kwa ajili ya upendo juu ya upande na hupata yake katika mikono ya dudes kujaribu kufanya yao mpya wanaume, bila ya talaka, bila shaka. Kwa kawaida haya guys hawataki kubwa na uhusiano na mwanamke katika ndoa, na watoto na si safi, hivyo yake mpya ya Umoja pia ni wamepotea na kufa

About