Kama wewe si bahati, kwamba George Clooney ni pick yako (na mimi nina hivyo bahati), hivyo sababu kuu ya wanawake tarehe ya vijana ni kwa sababu wao ni moto. Hiyo ni haki, mimi wanapendelea kuona vigumu kisheria, vigumu kufaa shati (au hakuna shati) wa baadhi ya wenye umri wa kati ya guy ambaye bia wao alichukua na ushahidi ni katika tumbo lake. Rafiki yangu, ambaye alikuwa tu wamemaliza shule ya sekondari, alikuja kwangu na kusema,»Hey, kuangalia, mimi nina kupata wakubwa na nina hisia»kama yeye uliofanyika katika wake kifua. Mimi ni lazima tukubali kwamba hii ni kweli. Mimi hawakupata mwenyewe kama bora mimi naweza. Nimepata mengi ya tarehe mbaya, lakini zaidi ya muda, wazee walikuwa mbaya zaidi. Wazee kutarajia mengi kutoka kwa wanawake. Wakati mimi kusema mimi nina mwandishi, vijana watu wa kawaida nod na kusema»baridi»na basi Kerouac ya maono ngoma juu ya vichwa vyao (na mimi si kuthubutu sahihi kwao). Wakati mimi kusema kwamba mimi kuandika kuhusu wanaume wazee, wao kuuliza mimi,»kwa Nini, huwezi kata katika ulimwengu wa kweli.»Kwa maneno mengine, wanawake, watoto wadogo, je, si huduma ambapo wewe ni kazi. Kwa kweli, ni jambo la mwisho unaweza kufikiria wakati wewe ni Dating sasa. Mimi ni mmoja wa wanawake wale ambao van na mbili ya tano ya guy ni dhahiri si kwa ajili yao. Nataka kusafiri, kula pizza Italia, wapanda ngamia wa piramidi, wewe kujua nini namaanisha. Vijana guys ni kufanya kazi kubwa na ndoto yao ya kukimbia. Wazee ni kawaida katika haraka ya kuolewa na kuwa na watoto, au angalau mpango wa mapumziko ya maisha yao kwa ajili ya haki ya muda mrefu kipindi cha muda (ikiwa ni pamoja na maisha Yako). Kama wewe ni msichana ambaye anahitaji kushiriki katika kukuza, kutoa ni vijana guy. Guy hii itachukua wewe kwa pande zote, yeye anajua yote ya mkutano muhimu maeneo na yeye itakuwa ya kwanza kuanzisha»A»na umati wa watu. Vijana guys ni mengi mdogo kuliko sisi, sir, hebu uso yake. Kama sisi kukutana na mtu mdogo, sisi moja kwa moja kuwa safi katika rundo. Muziki wao ni kawaida bora pia. Siwezi kusema hii mara nyingi ya kutosha. Kama kutokea kwa kupata haki ya mtu vijana (na mimi itabidi hivi karibuni kuwa kuzungumza juu ya ni mapenzi kutibu wewe kama dhahabu. Vijana ni bado sana kihisia masharti ya mama zao. Hata kama unaweza kufikiri itakuwa kuongeza bendera nyekundu, naweza kukuambia kwamba maana yake ni wao kweli kuwa na mengi ya heshima kwa ajili ya wanawake wazee na kutibu wewe na kidogo mambo kama kuweka mlango wazi na kubeba Mizigo yako. Wakati mimi alikutana hii wazee mtu ambaye alikuwa bado hai nyumbani na mama yake (ambayo mimi anaweza kusema, sir, ilikuwa ni kosa kwa upande wangu), lakini hakuwa na heshima kwa wanawake kwa sababu yeye kamwe alikuwa na kitu cha kufanya na yeye mwenyewe. I got annoyed kila wakati sisi akaenda nje. Mimi alikuwa na kulipa, yeye daima mbio mbele yangu, yeye hakuwa na huduma ya juu ya maoni yangu, na orodha inaendelea. Vijana wavulana alikuwa tu wakiongozwa nje ya nyumba ya wazazi, na hii»nini sasa?»awamu ambapo wao kuchukua huduma ya wenyewe. Kwa sababu hii (kwa sababu wao kufanya wao wenyewe Kufulia, kupika kwa wenyewe, nk.), watoto hawa kweli kufahamu mama yao na hivyo kufahamu moja ya zamani, bora mwanamke. Kama wewe ni MILF au Panther, basi tayari kujua nini mimi kuzungumza kuhusu wakati mimi kusema hii guy anapenda kuonyesha mbali. Kijana mwenye umri anadhani wewe ni sehemu ya mpango wake. Zamani wanaume walikuwa kawaida ameolewa au heartbroken kabla, na hakuna mwanamke alikuwa milele yenye thamani yao ya kutosha kwa kuweka yao juu ya pedestal. Mdogo wavulana, hata hivyo, bado ni naive katika dunia ya wanawake, na Ndiyo, kwamba ni icing juu ya keki yake. Si tu haina yeye kujisifu kwa rafiki yake kwamba yeye ana mke, lakini yeye ni pia EGE MWANAMKE (ambayo ina maana kwamba wewe kujua mengi zaidi kuhusu ngono kuliko mpenzi wake hana). -Wangu mpenzi wa zamani ni kumi miaka mdogo kuliko mimi, na kila wakati yeye hukutana mmoja wa marafiki zake, mimi kukuambia kwamba wasichana walikuwa na wivu, na wavulana ni daima kuulizwa kama yeye alikuwa pamoja na mimi (kama jibu ni hapana, basi unaweza kuuliza mimi). Naam, hebu kupata sehemu muhimu, wanawake. Wewe na mimi wote tunajua kwamba ni sababu ya sisi vijana simu yake ya ngono. Naam, mimi kukubali kwamba wavulana wakubwa ni kazi zaidi na wao ni mara nyingi zaidi katika hili. Wazee mtu ambaye anajua jinsi tafadhali mwanamke kwa sababu yeye aliishi. Hii inaweza kuwa vigumu, tangu mwanzo. Lakini vijana ni bora zaidi. Wavulana ni mambo matatu ambayo yanaweza kufanyika kwa ajili yao, na wazee hawana kufanya juu yao wenyewe: wao ni curious, hawawezi kupinga, na mimi ni kushukuru kwa wao. Udadisi ni sehemu kubwa ya ngono nzuri. Sijali jinsi nzuri guy ni katika kitanda, kama sisi kufanya hivyo mara kwa mara kila usiku, mimi itabidi kupata kuchoka. Wale wazee ni fasta katika njia zao wenyewe, na umri wa mara kwa mara ni karibu dhamana. Guys vijana pia kuwa na zaidi stamina. Kila wakati wangu wa zamani toy boy (Ndiyo, ilikuwa tu toy) got kulewa, yeye inaweza mwisho kwa masaa machache.

Jambo kuu ni kwamba vijana wanapaswa kushukuru. Haya guys ni hivyo furaha kuwa fucked na mwanamke halisi kwamba wao kama kuwa nyumbani wakati wote ya masaa ya mchana na usiku ili kuhakikisha kwamba wewe ni furaha ya kutosha kuwa naye karibu. Hii kubwa ya ngono — si tu kubwa ya ngono, lakini pia kubwa ego kuongeza. Tu kitu mimi kama zaidi kuhusu vijana ni kwamba wao ni wazi. Haya guys kukumbuka nini ni kama kuishi, na ni kuwakumbusha jinsi ya kuishi. Wao philosophize, kuguswa na dunia na kuangalia mambo kutoka pembe tofauti, ambayo ni mali ya misaada wakati wewe kupata uchovu wa Dating wakubwa mtu ambaye anataka tu kukaa nyumbani na kuangalia mchezo (hivyo tutaweza majadiliano baadaye). Nadhani tofauti kubwa kati ya wazee na vijana ni kwamba vijana ni si wakubwa duniani. Unafikiri ni sawa, au unafikiri wao ni katika ngazi ya juu (ambayo ni kawaida ya kesi). Siwezi kukuambia jinsi mara nyingi nimesikia wazee kusema mambo ya kijinga kuhusu mimi, kama»osha mikono yako kabla ya kupata katika gari»au»je, si kuvaa mavazi kwa chakula cha jioni, kujaribu mtu mwingine.»Mimi pia kusikia:»kwa Kweli, sidhani unapaswa kujifunza kitu muhimu zaidi katika chuo Kikuu.»Unaweza kuona ambapo inaongoza, kwa haki. Sir, ninachoweza kusema ni kwamba vijana wala kusema mambo kama hayo ya kijinga (wao kusema mambo ya kijinga, lakini si kwamba uhakika). Vijana kujua bora kuliko kuwaambia hii (hasa kwa sababu hawana bado kujua ni kweli). Sawa, mimi nina kushughulika na, hivyo si whine na wanaume kwa Ujumla. Kama mimi kuwa zaidi guts kuliko wewe, sisi lazima kukutana. Lakini watu wa umri wote wakati mwingine kusema (na) sana mambo ya kijinga. Ni rahisi kwa ajili ya -year-old (ambayo inatarajiwa kwa ajili ya umri wake) kushughulikia hii kuliko kama yeye alikuwa na kamwe karibu arobaini ya nini yeye kweli alifanya: -). Mwingine tu kazi ngumu ya mama ambaye anapenda mtoto wake, anapenda kuandika, hawezi kupika, na anapendelea tentacles. Wakati mimi nina karibu yangu brat, mimi kama kushiriki na uzoefu wangu katika matangazo, kutoa ushauri, na kujaribu kudhibiti machafuko kwamba anakuja na kuwa binadamu. Kwa kuwa waaminifu, ni kweli. Mimi nina karibu na umri wa miaka na mpenzi wangu. Ni pretty kitoto, anajua jinsi ya kuchukua utani na ina tabia yangu. Rafiki wa zamani anadhani mimi nina kweli machanga: funny, kumi na sita mwenye umri wa miaka msichana kweli alifanya maoni kuhusu hilo. Kama saa kumi na sita, wasichana kujua jinsi ya kubadilisha mtu. Mimi pia wanapendelea guys mdogo. Yeye ni wa umri wa kisheria, hivyo umri hana ushawishi. Mimi nilikuwa na ndoa na talaka kwa miaka nane, na yangu ya kwanza ya ngono baada ya talaka ilikuwa kuhusu umri wa miaka ishirini, na kwamba ni jinsi gani ilikuwa. Ushauri wangu kwa wanawake, kwa mfano, ni kwamba vijana guys ni kubwa. Kwenda kwa mazoezi mara kwa mara na kuweka mwenyewe katika sura, upinzani lazima mechi. Mara nyingi mimi kutembea usiku wote kwa muda mrefu na starehe kufurahia mpya ya msichana. Yangu ya mwisho kijana ana mkono wangu kukazwa na wao kufanya mimi kujisikia wakati mimi kujua ni kwenda kuwa kidogo mbaya. Mimi upendo wanaume na ngono zaidi kuliko milele, na mimi upendo ni nini mimi kama. Mimi nina tu ya kusifiwa kwamba katika mwaka nimepata mbili mdogo sana nia ya wavulana katika hii.

Haki ya wote

Moja ilikuwa arobaini na miwili na kupata talaka. Kulikuwa na mwingine moja. Moja ya kwanza hakuwa na kwenda mbali sana, pengine kwa sababu ya maumivu ya talaka. Mimi alisema hakuna bwana.

Nilitaka kusema Ndiyo

Cute sana, incredibly sexy, na kubwa ya mzungumzaji. Wakati mimi kwanza aliona yake, mimi nilikuwa sana kuvutia kwake. Mimi nina tu uasherati-mwanamke. Mama yake na mimi walikuwa na umri huo, lakini yeye alifariki miaka minne iliyopita. Nadhani yeye ana tatizo na mama yake.

Lakini nzuri sana

Mimi nina Dating mwenye umri wa mtu, ambayo ni ya kwangu. Yeye ni mpole na daima ifuatavyo mimi, mimi waliopotea yangu marafiki wa kiume, mimi si kutumia mitandao ya kijamii na wala kwenda huko. Yeye kushoto kazi, checked simu yangu (mimi kushika ni kwa ajili yake kwa sababu yeye ni uhaba sana kuhusu mwenyewe) mimi kwa kweli walidhani mimi naweza kumsaidia, kurusha mengi ya urahisi wake wa mashaka, lakini hakuna kazi, mimi dhahiri sidhani mimi itabidi kupata kijana nyuma. Sisi ni kujitolea na kujenga safi, rahisi na ya kipekee tips kwa ajili ya wanawake kwamba si tu taarifa, lakini wote kufundisha na kuhamasisha. Sisi kujaribu kuwasaidia kukua katika masuala yote ya maisha yao. Upendo na afya ya kutafuta maana katika maisha yako, hoja juu ya ngazi ya kazi na kujenga maisha bora

About