submit


Kwa sababu Wamarekani pia alishinda si-a-vita ya Vietnam vita, vita Kusini kamwe alitangaza rasmi dhidi ya Korea Kaskazini ambayo pia kitaalam bado t haijakamilika bado, si-a-vita vita vya Iraq, si-a-vita Afghanistan vita, si nyingine-ya-vita vita vya Iraq. Mimi nadhani unaweza kuleta up moja ya vita ya SISI kwa kweli alitangaza lakini kwamba s muda wa kutosha iliyopita unaweza pia kuleta hadi kifaransa mshindi gani ya Ulaya pia. Hivyo Vietnam akawa huru na nguvu na kwanza kukataza kuvamia majeshi (ikiwa ni pamoja na MAREKANI) na pia kuwa na kiasi kidogo ya ukandamizaji na rushwa katika maisha yao ya ukomunisti (oops wao bado kikomunisti.), North kikorea vita kwa sasa ni kusitisha-moto, Iraq ina imploded na uwezekano si kuwepo kama nchi kwa muda mrefu zaidi, kama bado t tayari kuanguka, Afghanistan bado Taliban ngome na pia inazalisha zaidi kasumba zaidi kuliko kabla ya. Kuwa chini ya belligerent ingawa, jeshi la MAREKANI ni pamoja na vifaa lakini kwa unmotivated nguvu. I mean ni vigumu kujisikia wewe ni kupigana vita vizuri wakati kuna nagging tuhuma kwamba wewe ni pale kwa sababu A) mafuta au B) bunduki kushawishi makampuni kwa ajili ya vita ya kufanya fedha bila kujali nini vita maana. Kama kama SISI akaenda kuikomboa Korea Kaskazini au Wapalestina, nina uhakika askari bila kujisikia wao ni kufanya kitu ambacho ingekuwa kufanya dunia bora, na hivyo wale vita pengine kweli mwisho na matokeo katika kitu ambacho huchukua muda. nini wewe ni kijinga? Watu kujiunga na majeshi, kwa sababu wao wanataka upkeep hali zao za maisha. Kama jamii hutoa wote wanataka kusisimua kijeshi kazi, kwa nini si kupambana kwa ajili yake. Kwa nini unafikiri kila mtu ni hippy altruist nzuri mbingu na ardhi, na ingekuwa urahisi kutupa maisha yao na bahati mbali tu kwa free mtu kutoka nchi hawajali? Hebu kuwa waaminifu dunia na asili nzima kushikilia ya maslahi binafsi, binafsi preservice nk. Kuwa waaminifu na kusema d yako kwa urahisi kutupa mwenyewe dhidi ya mtu, tu kwa ajili ya wazo ya kumkomboa yao kutoka mwili dikteta. Ungekuwa t. Pia, kwamba ni kwa nini wewe ni hapa na si maandalizi mkubwa wa kupambana na NK mikutano na siri ya kijeshi ya makundi. Kwa sababu wewe ni si nia. Wow, kwamba s aina ya huzuni. Mimi t kujua SISI alikuwa maskini hivyo inaweza t uwezo mkubwa wa elimu kwa ajili ya bure. I mean, moja bila kufikiri ni lazima kuwa katika nchi s maslahi bora kuwa kama elimu ya nguvukazi kama iwezekanavyo. Damn, sasa najua ambapo bubu Marekani ubaguzi alikuja kutoka. Funny. Kama si, kifaransa kutusaidia wakati wa Vita ya Mapinduzi, sisi bado wanaweza kuwa koloni ya Uingereza. Shukrani kwa kifaransa sisi si kuzungumza kiingereza katika Murcia. Kusubiri nini. Kwamba didn t kugeuka nje sawa. Sisi alitoa fursa ya kubadili kwamba, lakini wewe alikuwa na ardhi katika Ufaransa alikuwa na kuanza kuwa uvamizi. I ve alikutana guy kutoka Louisiana leo na kumuuliza: Je, wewe kuzungumza kiingereza. Ndiyo, yeye akajibu. Wewe ni kuwakaribisha mimi alisema. Katika maisha ya kweli hii ingekuwa wamekwenda kama hii: mimi alikutana guy kifaransa leo na kumuuliza Je, wewe kuzungumza kijerumani. Nilikutana na Marekani guy leo na kumuuliza: Je, wewe kuzungumza kiarabu. Hapana, yeye akajibu. Basi nini kuzimu wewe ni kufanya katika Mashariki ya Kati yenu mafuta-sucking mimi alisema. lmao nini kidogo American bitch ina nini na WW. oh, je, wewe upendo Sanamu ya uhuru. Je, unafikiri ni inawakilisha wote wa Marekani? Wewe ni kuwakaribisha. oh, kusubiri, mimi alikuwa na kitu cha kufanya na hii sanamu. na wewe alikuwa na kitu cha kufanya na wow. Nilikutana na Marekani leo na kumuuliza Je, una mfalme. Hapana, yeye akajibu. Wewe ni kuwakaribisha mimi alisema. Vivi la Ufaransa. -) Nilikutana na Marekani guy leo na kumuuliza wewe Ni kiingereza. Hapana, yeye akajibu. Wewe ni kuwakaribisha, ni pamoja na. Mimi alisema. Huzuni ya Watu Trapped katika maduka Makubwa Awkwardly Upbeat Medieval Uchoraji Hilariously (Un), Inspirational Mabango Creepy nyumba ya Sanaa ya Chini-Ndevu Jinsi ya Hutegemea Nje na Celebrities

About