Mimi posting hii kwa mzee dada

Yeye ni katika wake mapema sana s

Yeye ni mmoja na hana mtoto yoyote. Ni muda mrefu sana hadithi. Anyway, mtu yeyote mechi maelezo yake, na ni nia ya, lazima tafadhali piga simu yake moja kwa moja juu ya line. Kumbuka, yeye ni elimu, na ina yake mwenyewe kazi. Wote anahitaji ni mtu anaweza wito wake mwenyewe. Yeye ni tayari walihamishwa, kama kwamba ni nini upendo wa maisha yake, inaweza unataka. Hatimaye, kwa ajili ya upendo wa MUNGU, na kwa chochote wewe kushikilia takatifu, si vibaya au tusi kwa mtu yeyote kwenye hii thread. Katika maisha haya, nini wengine kupata urahisi, wengine ugomvi kwa bidii kila siku ili kufikia lengo hilo.

Shukrani

Mimi posting hii kwa mzee dada. Hii ni becks, mimi alikuja hapa wakati mimi nilikuwa katika hali kama hiyo, lakini leo hii, mimi ni katika raha uhusiano. Kwa kweli, nina furaha mimi alifanya kuja Naira ardhi. Wakati huo huo, mzee dada, kama mimi daima kama rejea yake, mahitaji ya nzuri kwa mtu mmoja Mkristo, ambaye ni kati ya umri wa miaka miwili kwa ajili ya uhusiano mbaya, ambayo inaweza kusababisha ndoa.

Yeye ni katika wake mapema sana s

Yeye ni mmoja na hana mtoto yoyote. Ni muda mrefu sana hadithi. Anyway, mtu yeyote mechi maelezo yake, na ni nia ya, lazima tafadhali piga simu yake moja kwa moja juu ya line. Kumbuka, yeye ni elimu, na ina yake mwenyewe kazi. Wote anahitaji ni mtu anaweza wito wake mwenyewe. Yeye ni tayari walihamishwa, kama kwamba ni nini upendo wa maisha yake, inaweza unataka. Hatimaye, kwa ajili ya upendo wa MUNGU, na kwa chochote wewe kushikilia takatifu, si vibaya au tusi kwa mtu yeyote kwenye hii thread. Katika maisha haya, nini wengine kupata urahisi, wengine ugomvi kwa bidii kila siku ili kufikia lengo hilo.

Shukrani

Nadhani wao ni watu wawili tofauti kulingana na maelezo ya wote wawili.

Je, si kuchanganya yao juu

Wewe ni mmoja kupata kuchanganyikiwa. Kama unaweza kuthibitisha vinginevyo mimi kuweka ni wewe kwamba wewe ni mbadala moniker nyuma ya hii na tangu mada inaweza kuwa ilifutwa, mimi si kushangazwa kama wewe hariri mada nyingine au kupiga marufuku me Kama unaweza kuthibitisha vinginevyo, mimi kuweka wewe ni mbadala moniker nyuma ya hii na tangu mada inaweza kuwa ilifutwa, mimi si kushangazwa kama wewe hariri mada nyingine au kupiga marufuku kwangu mimi kusoma wote mada kuhusu jana (kama mimi si makosa), tu kugundua kwamba pili ya mada umefutwa saa chache zilizopita. Kwamba ni jinsi mimi alijua wote ni tofauti ya watu. Hakuna mtu ni kamilifu katika lugha ya kiingereza. MN wakati, ingawa mimi ni wa kundi hapa juu ya Naira ardhi, lakini hiyo haina mabadiliko ya mimi ni nani. Kuangalia wakati mimi registered juu ya Naira ardhi, na wewe kujua mimi wanastahili baadhi ya heshima. Mimi si kuwakaribisha yoyote ya madai, tafadhali. Mimi kusoma wote mada kuhusu jana (kama mimi si makosa), tu kugundua kwamba pili ya mada umefutwa saa chache zilizopita. Kwamba ni jinsi mimi alijua wote ni tofauti ya watu. Hakuna mtu ni kamilifu katika lugha ya kiingereza, lakini hiyo haina mabadiliko ya mimi ni nani. Kuangalia wakati mimi registered juu ya Naira ardhi, na wewe kujua mimi wanastahili baadhi ya heshima. Mimi si kuwakaribisha yoyote ya madai, tafadhali

About