kuanza kuchukua jumuiya ya kozi kwa ajili ya muziki au kifaransa au kiitaliano au kufanya kazi za kujitolea na shirika la msaada. kujihusisha na mambo wewe upendo nje ya shule, ni njia bora ya kukutana na watu wenye maslahi sawa kama wewe. hapana, yeye ni kusema kwamba yeye hana t kuwa na mengi ya uzoefu na kukutana na wasichana. kwenda shule za sekondari s michezo ya mpira wa miguu na mambo ya ajabu. ni wazi, kuna coed shule au wote-msichana s shule, hivyo kujaribu hutegemea nje katika maeneo ambayo ni tu kutembea dakika chache’ kutoka huko. kama mimi alikutana hii moja guy katika smoothie mfalme kwamba ilikuwa dakika kutembea kutoka shule yangu. Wewe pengine kuwa na ndugu shule na wana ngoma na mambo ambayo guys wote na wasichana wa ndani kutoka kwa wote-msichana s shule kwenda. Pia, unaweza kukutana na guys kwa njia ya rafiki wa kike wako katika shule mpya ambao walikwenda shule pamoja na guys katika msingi. Mimi akaenda kwa wasichana wote shule kwa ajili ya shule ya sekondari na ilikuwa ni uamuzi bora ya maisha yangu. Mimi kufuzu kwa. GPA, mpenzi, na akaenda Mtoto Ivy chuo. Mimi nilikuwa na tani ya kijamii furaha na mimi kubwa katika shule. Wewe utakuwa kukutana na kura ya guys — kila msichana huleta michache guy marafiki kutoka shule ya msingi pamoja nao katika bwawa la haki guys. kwa nini ni wewe kwenda kwa wasichana wote shule katika daraja? S na unapaswa kuwa na kuangalia kwa guys katika ur umri una allot muda zaidi kufikiri juu ya kwamba hm kama kwamba ni kesi basi mimi zinaonyesha wewe kwenda maduka na kupata moto dudes (mke mimi nina mashoga lakini mimi tu kusema nini nadhani) na unajua kufanya mambo yako uchaguzi mwingine ni hifadhi au unaweza tu kujaribu kutundika katika huko mpaka kuhitimu anyways point yangu ni shule ni si tu nafasi ya kupata guy mimi kwenda kwa wasichana wote shule. ni vigumu kukutana na guys, lakini unaweza kukutana nao na kwenda kwa michezo ya mpira wa miguu kwa ajili ya ndugu yako ya shule. au kujiunga na kufuatilia.

ha-ha je, wanadhani mimi alijiunga b c I kama kukimbia. tu kuwa na uhakika kwamba guy ni t na pia masikini (kama kwamba moja guy) na wito wewe kila sekunde kwa sababu yeye huenda kwa wote guys shule na bado kichwa msichana s sauti siku zote. augh. Mimi bado nina wazimu kuhusu kwamba. alikuwa aina ya cute. Ngoma, nadhani wote shule binafsi kuwa na ndugu na dada shule, hivyo tu kwenda shule’ ndugu wa mpira wa baseball mchezo wa soka. Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Madhara kwa watoto, unyanyasaji au vitisho, unyanyasaji au sera ya uvamizi, impersonation au vibaya, udanganyifu au hadaa, Kama guy wewe ni kuona anauliza wewe kuja juu kwa nafasi yake. Ni kwamba kawaida au ni yeye tu kuangalia kwa ajili ya ngono

About