submit


Kuna si mengi ya maelezo ya pale. Ni msichana hawezi sasa mpaka guy inakwenda kwa wazazi kuuliza kwa ruhusa? Kwamba yeye ana kufanya kwa muda mrefu uhusiano au ndoa kabla hata dating msichana. Inaonekana kama mwanamke katika swali ni tayari kabla ya kutunga yeye kama baadhi ya uwezo uhusiano wa muda mrefu, ndoa, watoto nk. katika kichwa chake. wakati yeye hana t hata tarehe yake bado. Yeye mahitaji ya polepole chini. Kuchukua muda wake. Jaribu kuwa na kuleta kukomaa mtazamo katika maisha na jinsi mahusiano makubwa kutokea. Yeye ni kusema kwamba ni nini yeye ni kuangalia kwa ajili ya maisha na hivyo yeye ameshiriki kwamba na wewe lakini yeye hana t kujua kabisa nani msichana ni kwenda kuwa. Hata kama yeye tarehe msichana, doesn t maana kwamba huu ni uamuzi wa uhusiano wa muda mrefu mpango na ndoa nk. Kuna tofauti kati ya kuanzia na mipango ya uhusiano pamoja. Kama yeye alikutana na wazazi hivi sasa ni yeye kusema, ndiyo ndoa, kuwa sehemu ya familia, akisema yeye ni kweli kubwa, lakini wewe zilizotajwa wazi walionyesha nia ya dating. hivyo, wote wawili bandari t hata tarehe bado. Wengi iwezekanavyo kwa sababu mimi unaweza kufikiria ni kwamba guy inachukua mkutano wazazi wangu kama hatua ya mbaya zaidi jambo kama uchumba au ndoa. Kama kwamba ni jinsi yeye mawazo kuhusu mkutano, kisha yeye ni zaidi uwezekano si tayari bado kwa ajili ya mbaya zaidi aina ya uhusiano. Yeye kutaka kujua msichana bora zaidi kabla ya yeye anaamua kujua familia yake nzima, au kuwa na kutambuliwa kama mpenzi na familia yake. Sababu ya pili kuja kwa mawazo yangu ni kwamba yeye ametoa uhakikisho ya kwamba msichana kwa ajili ya ahadi lakini kwa kweli yeye ni si kubwa. Yeye anajua yeye ll kuwa hawakupata kwa uongo wake na wazazi. Yeye pia hofu kwamba swali na jibu kikao inaweza yatangaza wale mambo ambayo yeye si aliiambia msichana. Mimi kupendekeza tu kusema naye mara moja ghafla kwamba wazazi wako ni kuja kukutana naye kumpa mshangao na kuona yake ya athari na kisha unaweza kumbuka mambo mengi. Nimekuwa AA d ingawa mimi sijui kama mimi ni katika nafasi ya kutoa waliohitimu maelezo kutokana na kwamba swali inaonekana kutafakari tofauti za kitamaduni kwamba mimi si ukoo na. baadhi ya kipindi cha dating. Mkutano wa wazazi ina maana kupata pana kukubalika na uwezekano wa idhini ya uhusiano kama au si ni kwenda kusababisha kitu chochote kubwa. Hivyo, kama mtu hataki kukutana na msichana s wazazi ni inaweza kuwa na maana kwamba yeye ni kutishiwa na wao. Inaweza pia kuwa na maana kwamba yeye anaamini kwamba ni mapema mno na kwamba yeye anataka kuona kama au si wewe ni uhusiano nyenzo. Lakini ni yangu tu uvumi, wewe lazima tu kuuliza yake nini yeye ni pia si nia ya mkutano folks yako, itakuwa kuokoa muda na maumivu ya kichwa kwa kujaribu kufikiri hii guy nje. Hii ni kweli tatizo la kawaida sana miongoni mwa wanafunzi kiingereza, na kuna sababu nyingi kwa ajili yake. Zaidi ya wanaojifunza lugha ya kiingereza kupata kwamba sababu wao ni kuwa na matatizo ya kusema ni kwa sababu wao kama unajua wavulana ni sana na wasiwasi na kudumisha familia mahusiano mpaka wao matured. Na kama wao kukutana na wasichana na wazazi wao lazima kuwa na kuweka udhibiti zaidi na tabia yake, hakuna vitendo Nd hakuna maneno inaweza kuwa kujengwa hisia hasi mbele ya wazazi wake. Hivyo, yeye anataka hifadhi ya mwenyewe mpaka ni, yeye si alitangaza na wimbi juu na msichana kwa ajili ya ndoa

About